ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป ! Please login or register.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ความในใจของสาว นกป  (อ่าน 585 ครั้ง)

minhui

• บุคคลทั่วไป
ความในใจของสาว นกป
« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 05:11:27 PM »

พวกเราในฐานะลูกค้า เคยคิดมั้ยครับว่าน้องๆ นกป เค้ารู้สึกอย่างไรเวลาเรามือปลาหมึก ที่เราเห็นหน้ายิ้มแย้ม แล้วข้างในใจเค้ารู้สึกอย่างไรบ้าง แล้วไหนจะมีลูกค้าที่ทิปน้อยๆทั้งๆที่แทบจะล้วงควักกันจนหมดไส้หมดพุง หรือ พวกที่แย่ที่สุดคือตกลงออฟชั่นแล้วเบี้ยว   

เราเคยทราบมั้ยครับว่าบางครั้งน้องๆที่ body ก็เจ็บตัว เจ็บน้องสาว ระบม อักเสบ (เรานวดนานๆที น้องนวดวันละหลายๆที)   

เวลา ส่งการบ้านก็อย่าลืมคิดถึงเวลาน้องๆเค้ามาอ่านบ้างนะครับ เอาแค่พองาม เรื่องของคนสองคนในที่ลับ เอามาเล่าละเอียดจนแทบจะเห็นภาพหมด คนอ่านไม่รู้หรอกครับว่าคนส่งเป็นใคร แต่รู้แน่ๆว่าน้องที่อยู่ในการบ้านเป็นใครครับ ถือว่าเอาใจเค้ามาใส่ใจเราบ้างแล้วกันครับ การบ้านแบบ เข้าคิว ชวนกันไปขึ้นนวดกับน้องต่อๆกัน แล้วเอามาเล่ากันเป็นเรื่องสนุก ผมว่าบางทีมันก็ทำให้รู้สึกแย่ๆเหมือนกันครับ   

หลาย คนอาจจะคิดว่าก็มาทำงานเองนี่ ไม่มีใครบังคับ ผมก็เข้าใจหากจะคิดอย่างนั้น แต่ที่มาปรารภเพราะอยากให้หลายๆคนที่เพิ่งเริ่มเที่ยว เข้าใจหัวใจของน้องๆเค้าบ้าง เพราะน้องหลายคนก็เพิ่งจะเริ่มทำงาน   [32]

ขอบคุณสมาชิก และ ทุกท่านที่สุภาพกับน้องครับ ส่วนใครที่เคยทำตัวไม่ดี หรือ ยังทำตัวไม่ดีอยู่ ก็เลิกซะนะครับ เห็นใจกันหน่อย